มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

ใครมีซีดีอัลบั้มโฟร์มด และเลิฟเลิฟ บ้าง?

ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด

ใครมีซีดีอัลบั้มโฟร์มด และเลิฟเลิฟ บ้าง?

โพสต์โดย fourvilla » พุธ ส.ค. 10, 2011 12:50 am

ใครมีซีดีอัลบั้มโฟร์มด และเลิฟเลิฟ (2 อัลบั้มแรก) บ้างครับ?​ ผมหมายถึงซีดีต้นฉบับของแท้พร้อมกล่องและใบแนบซีดี (ต้องอยู่ในสภาพดีพอที่จะอ่านตัวอักษรได้รู้เรื่อง แต่ไม่ต้อง perfect ก็ได้) ผมอยากจะขอซื้อต่อ (หรือต้องเรียกว่าขอ "เช่า" หรือเปล่านะ?​ เพราะว่าเป็นวัตถุโบราณไปแล้ว) เสนอราคาในนี้ได้เลย หรือใครจะเสนอซื้อแข่งกับผมด้วยก็ได้ (ฮ่าๆๆ)

ถ้าผมหาซื้อไม่ได้ ก็ไม่เป็นไร ผมจะ "แข่งกับน้ำตาที่มันคอยเตรียมหล่นมาทุกที" อยู่คนเดียว ไม่โทษใครนอกจากตัวเองที่ไม่เก็บไว้ให้ดี ดันทำหายไปเมื่อตอนย้ายบ้านคราวโน้นนนน ... แต่อยากจะขอความกรุณาเพื่อนๆ น้องๆ ที่มีแผ่นอยู่ช่วย ​scan ปกด้านหน้า ด้านหลัง และด้านใน ให้หน่อยได้ไหม?​ ผมอยากเห็นว่า design เป็นอย่างไร, เนื้อเพลงต้นฉบับเป็นอย่างไร, และในนั้นให้เครติดทีมงานใครไว้บ้าง?

หรือ ใครที่มีแต่ไม่ยอมขาย และขี้เกียจ scan แต่จะให้ผมยืม (หรือจะ "เช่า" จริงๆ ก็ได้เอ้า!) สัก 2-3 วัน ก็บอกมาได้นะครับ จะเป็นพระคุณยิ่งนัก

ขอบพระคุณครับ

--
หมายเหตุ: ผมเป็นสมาชิกใหม่ ถ้าการตั้งกระทู้ขอซื้อขายของเช่นนี้ไม่เหมาะสมก็เชิญ admin ลบได้และขออภัย​ ณ​ ที่นี้ด้วยครับ
fourvilla

โพสต์โดย ปอ » พุธ ส.ค. 10, 2011 3:09 am

ลองโทรสอบถามที่ Call Center อาร์เอสดูนะครับ น่าจะยังมีอยู่ หรือหาดูในร้าน GMS เพราะเคยเห็นวางขายอัลบั้มเก่าๆ เยอะอยู่เหมือนกัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปอ
เวบมอนสเตอร์
เวบมอนสเตอร์

โพสต์โดย boot4199 » พุธ ส.ค. 10, 2011 4:55 pm

อยากได้ด้วย >____________<
ภาพประจำตัวสมาชิก
boot4199

โพสต์โดย NooAE » พฤหัสฯ. ส.ค. 11, 2011 1:00 am

ขายดีมากจริงๆ โลตัสนครปฐมก็หมดเกลี้ยง เอามาวางแค่ไม่กี่อาทิตย์ก็หมดแล้ว งง เลย
ตอนแรกนึกว่าเค้ายังไม่มา แต่ไปถามคนขายเค้าบอก หมดนานแล้วคะน้อง 555
NooAE

โพสต์โดย fourvilla » พฤหัสฯ. ส.ค. 11, 2011 2:54 am

เอ่อคุณพี่ปอ (หรือน้องปอ?) ขอโทษที่ถามคำถามโง่ๆ นะครับ call center ของ RS เบอร์อะไรพอจะทราบไหมครับ?​ :)

คุณ NooAE หมายถึงอัลบั้มไหน? หมายถึง Hello Four Mod หรือเปล่า? ถ้าใช่ผมรู้จักคนที่จะขายต่อนะครับ (หรือเขาอาจจะ PM หาคุณไปแล้วก็ได้)

สำหรับผม สิ่งที่ต้องการมากที่สุดคืออัลบั้มแรกที่ชื่อ "โฟร์มด" เมื่อปี 2005 โน่นเลยครับ ถ้ามีใครทราบว่าใครอยากขายช่วยบอกด้วยนะครับ (ค่านายหน้าไปเก็บเอาจากคนขายนะครับ ฮาา)
fourvilla

ย้อนกลับไปยัง ช่วยเหลือ