มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

ฝาก Webboard Rookie bb ค่ะ

คุยกันได้ทุกเรื่องที่นี่

ฝาก Webboard Rookie bb ค่ะ

โพสต์โดย aisato » อังคาร ก.ย. 21, 2010 12:12 pm

วันนี้ขอเข้ามาฝาก web ของสามหนุ่มหน้าใหม่ Rookie bb นะคะ
สมาชิกมี น้องป๊อป น้องอาร์ม และน้องเอี๊ยง
ใครสนใจติดตามประวัติ ผลงานของน้องๆ เข้าไปดูกันได้ที่นี่เลยค่ะ

รูปภาพ
www.rookiebb.com
Rookie bb Villa หมู่บ้านของคนรัก เอี๊ยง อาร์ม ป๊อป
aisato

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ