มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

อยากทราบวิธีโหลดไฟล์จากเว็บ sendspace ค่ะ

โฟร์แฟน อะคาเดมี่ สอนกราฟฟิค, ทำเวบไซต์, ถ่ายภาพ, ตัดต่อวีดีโอ, แต่งเพลง ฯลฯ

อยากทราบวิธีโหลดไฟล์จากเว็บ sendspace ค่ะ

โพสต์โดย :+:Rinary:+: » เสาร์ พ.ย. 04, 2006 9:59 pm

คือว่า เรากดโหลดทีไร มันจะขึ้นว่า...

You cannot download more than one file at a time.
Please finish your current download first or upgrade to sendspace Max™ to enable multiple, fast, top priority downloads.

If you are not already downloading, you are sharing your Internet connection with someone who is. You may be connected by shared IP or by a Proxy (Test your connection). Our free service allows one connection per IP only. You will need to upgrade to sendspace Max™, or try again later.

ทุกทีเลยค่ะ มีวิธีแก้มั้ยคะ แล้วทำยังไงถึงจะโหลดไฟล์ได้คะ ใครรู้ก็ช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
๏Rin ♥ P'4๏
รูปภาพ
รูปภาพ
:+:Rinary:+:

โพสต์โดย moresman » อาทิตย์ พ.ย. 05, 2006 1:51 am

ลองใช้เวบช่วยเปลี่ยน proxy ip เป็นของประเทศอื่น ดูนะครับ

ก่อนอื่นเข้าไปที่เวบนี้
http://www.proxysurf.org

จากนั้นนำ link ของ sendspace มาใส่ในช่อง url แล้วกดปุ่ม browse ที่ด้านล่าง
จะขึ้นหน้าจอให้ดาวน์โหลดครับ ลองดูนะ

::
.
ที่นี่ไม่มีศัตรูอยู่อีกต่อไปแล้ว
คนที่อยู่ที่นี่คือสหายของเรา
นามของเค้าก็คือ โฟร์ แฟนคลับ เท่านั้น

รูปภาพ
moresman

โพสต์โดย :+:Rinary:+: » อาทิตย์ พ.ย. 05, 2006 8:14 am

ขอบคุณค่ะ
๏Rin ♥ P'4๏
รูปภาพ
รูปภาพ
:+:Rinary:+:

โพสต์โดย loveloveinbonus » พุธ ต.ค. 17, 2007 12:34 am

ขอบคุณค๊า
<center>รูปภาพ</center><center>BoNuS ❝ ❤ ❞ P"FoUr</center>
loveloveinbonus

ย้อนกลับไปยัง อะคาเดมี่