มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

>>>>รับผลิตเสื้อยืดทุกประเภทนะค่ะ>>>>

พูดคุยสนทนาตามประสาคนชอบโฟร์

>>>>รับผลิตเสื้อยืดทุกประเภทนะค่ะ>>>>

โพสต์โดย lovejj » อังคาร มิ.ย. 07, 2011 3:05 pm

สวัสดีค่ะ
มาฝากร้านไว้ให้ชาวโฟร์แฟนพิจารณานะค่ะ
ร้านเราทำเสื้อเสื้อยืดสกรีนลาย ผ้าและการตัดเย็บของเราควบคุมเองทั้งหมดนะค่ะ แพทเทิร์นเสื้อออกมาหลายไซส์ ใส่ออกมาทำให้ดูมีทรวดทรงสวย ผอมเพรียว ลายสามารถสั่งทำได้ หรือว่าเลือกลายของที่ร้านแล้วสกรีนเป็นเสื้อแฟนคลับเพิ่มก็ได้นะค่ะ
สามารถสั่งทำเสื้อแฟนคลับ
ที่นี่เลยจร้า [url]www.เสื้อคู่.com[/url]
ลองเข้าไปดุกันนะค่ะ เสื้อไอเดียสวยๆแปลกใหม่ ไม่เหมือนใครค่ะ[/url]
lovejj

โพสต์โดย ปอ » อังคาร มิ.ย. 07, 2011 9:56 pm

ถ้ามีโอกาสคงได้ใช้บริการครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปอ
เวบมอนสเตอร์
เวบมอนสเตอร์

ย้อนกลับไปยัง โฟร์แฟน